• กลับสู่หน้าแรก  
• คณะผู้จัดทำ  
 
 
 
   
 
User :
Pass :
           เข้าสู่ระบบ :

 

Address หน้าหลัก ระบบบริหารจัดการบุคลากร (RPMS2007)

ข่าวสารประชาสัมพันธ์จากงานบุคลากร

บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 371 ท่าน
ผู้ที่เข้าสู่ระบบแล้วจะมีเครื่องหมาย • หน้าชื่อ (การเข้าสู่ระบบหมายถึงผู้ใช้งานในระบบเข้าไปอัพเดทข้อมูล ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิด และวุฒิการศึกษา)
ที่ เข้าสู่ระบบ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
1
นายสมชาย บุตรสะ • รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
2
•
นางสาวเสาวณีย์ เต็งสุวรรณ์ • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
3
•
นางมนชุลี แปลงประวัติ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
4
•
นางชนาธิป อรุณสุรัตน์ • ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
5
•
นางสาวอุษา ศรีรัตนโชคชัย • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
6
•
นางมณฑิชา แช่มเดช • ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการบัญชี
7
•
นายวิน พุทธนุกูล • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการตลาด
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
8
•
นายธารา ธนามี • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
9
•
นายยุทธนา สมบัติกำไร • ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
10
•
นางสุดาพร บัวบุตร • ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการตลาด
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
11
•
นางสาวเจนจิรา สวรรค์ตรานนท์ • เจ้าหน้าที่งาน งานการบัญชี
• ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
12
•
นายณัฐกฤต ภูทวี • ช่วยงาน งานทะเบียน
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
13
นางสาวดวงฤทัย เนียมรัตน์ • ครูประจำ แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
14
•
นางสาวปภัสสร คงนิสัย • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
15
•
นางวันดี จันทิวาสน์ • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
16
•
นางจิตติมา บุญรอด • ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
17
•
นางเกษร แป้นจันทร์ • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
18
•
นายเชาว์ ลลิตกิตติกุล • ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
19
นางไอยญารินทร์ รัตนสกุลพงษ์ • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
20
•
นางสาววัลยา บุญหนุน • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
21
•
นางกนิษฐา พวงบุหงา • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาไทย
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาไทย
22
•
สุภาพร กุศลงาม • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• ช่วยงาน งานทะเบียน
• ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
23
•
นางวิไลพร แก่นแก้ว • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
24
•
นางอารีย์ ศรีศักดิ์วรชัย • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
25
•
นางสาวกาญจนา ศรีสุข • ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
26
•
นางสาวสาวิตรี ขูดอกไม้ • ครูประจำ แผนกวิชาการออกแบบ
27
•
นายมานพ ฉิมมา • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
28
•
นางสาวธิดา อินทร์ไร • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
29
•
นางสาวไกรษร ยมยิ่ง • ครูประจำ แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
30
•
นางสาวจันทร์เพ็ญ โชติวาณี • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
31
•
นางจรรยา เปรมประยูร • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• หัวหน้างาน งานการเงิน
32
นางสัญจา ทองยศ • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการตลาด
33
•
นางเสาวลักษณ์ ฤทธิ์เรืองเดช • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
34
•
นายธีระพงษ์ อยู่สุข • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
35
•
นางพรรณี โพธิ์ศรี • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
• ช่วยงาน งานปกครอง
36
•
นางสาวพิมพา มโนรถวิทยา • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
37
นางสุดใจ เกตุเดชา • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
38
•
นางสุพัตรา กรวยสวัสดิ์ • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
39
•
นางสาวสุนันทวรรณ แตงนวลจันทร์ • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
40
•
นางสาวธัญญาภรณ์ บุญยืน • ครูประจำ แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
41
•
นายสามารถ พูนวงษ์ • ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
42
•
นางสาวอรวรรณ จันทร • พนักงานราชการ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
43
•
นางเสาวลักษณ์ เปรมัษเฐียร • พนักงานราชการ แผนกวิชาการบัญชี
• ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
44
•
นายศุภวิชญ์ ตามถิ่นไทย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
45
•
นางสาวพัชรี วัตตะพันธุ์ • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
46
•
นายวัลลภ ปั้นเพ็ง • ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ช่วยงาน กิจกรรมองค์การ
47
•
นายคงคมสัน ริมสีม่วง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
48
•
นางสาวลำใย กาพรัด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องเคลือบ
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องเคลือบ
• ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
49
•
นางสาวราตรี หนองหาญ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องเคลือบ
• ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
50
•
นายอภิวัฒน์ อาจองค์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• เจ้าหน้าที่งาน งานความร่วมมือ
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
51
•
MissZhang Jiayue • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
52
•
นายตฤณ ปัญญพนต์กุฬ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
53
นางสาวอรณี มีอ่อน • ครูพิเศษสอน
54
•
นางสาวน้ำผึ้ง ช้างเนียม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานครูที่ปรึกษา
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
55
•
นางสาววิไล อินทร์ธุรัตน์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
56
•
นางธารทิพย์ ธนะภักดิ์ • ช่วยงาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
• หัวหน้างาน งานพัสดุ
57
•
นางสรรใจ วงศ์ธนะบูรณ์ • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
58
นางสาวจงรักษ์ สุขคำเมือง • หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
59
•
นางศุลีพร ใบไพศาล • ครูประจำ แผนกวิชาการออกแบบ
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
60
•
นางสาวอังสนา เปศะนันท์ • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
• หัวหน้างาน งานการบัญชี
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการบัญชี
61
•
นางกนกพร พิชัย • ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
62
•
นางสุจินต์ มั่นเจริญศิริ • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• หัวหน้างาน งานบุคลากร
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• หัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายบริหารทรัพยากร
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
63
•
นายอำนวย สือพัฒธิมา • ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
64
•
นางรัตนา พันธ์ลิมา • ครูประจำ แผนกวิชาการออกแบบ
• หัวหน้างาน งานทะเบียน
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
65
•
นางสาววัชรี อิ่มชื่น • บุคลากรทางการศึกษา งานการเงิน
• เจ้าหน้าที่งาน งานการเงิน
66
•
นายชัยนาต จันทร์อิ่ม • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
67
•
นายประสิทธิ์ คุ้มกล่ำ • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
68
นายบุญเลิศ คำนนท์ • ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
69
•
นายวิรัญ วงษ์นิ่ม • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
70
•
นายสมศักดิ์ นิลทอง • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
71
•
นางวรรณี นิ่มวัฒน์ • ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
• ช่วยงาน งานพัสดุ
72
•
นายจัด ปั้นหลี • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
73
•
นายวิจิตร คำองค์ • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
74
•
นางสมร สุวรรณมนตรี • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• เจ้าหน้าที่งาน งานบุคลากร
75
•
นางมะลิ นุ่มสกุล • ลูกจ้างประจำ งานวิทยบริการและห้องสมุด
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
76
•
นางนิศานาถ เขียวทอง • ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่งาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
77
•
นางเกษมศรี แย้มกลิ่น • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่งาน งานพัสดุ
78
•
นางอินทุมา โรจน์รักษ์ • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
79
•
นางสุภาพร สุวรรณพฤกษ์ • ครูประจำ แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่งาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
80
•
นางสาวอดิษฐา สังข์ชัย • ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวางแผนและงบประมาณ
81
•
นางสาวสมจินตนา ชวานุชิต • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• เจ้าหน้าที่งาน งานบริหารงานทั่วไป
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
82
•
นายราม วัฒนสุข • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• เจ้าหน้าที่งาน กิจกรรมองค์การ
• ช่วยงาน งานทะเบียน
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
83
•
นางสาวกรรณิกา กล้ากสิกิจ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
84
•
นายทรงศักดิ์ ประเสริฐสัง • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานทะเบียน
85
•
นางสาวณัฐนิดา อำรุง • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานการบัญชี
86
•
นายชัยรัชต์ โพธิ์เพียร • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานบริหารงานทั่วไป
87
•
นางสาวดวงกมล บัวฉ่ำ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานวัดผลและประเมินผล
88
•
นางสาวภัทราภรณ์ ประกายสกุล • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานการเงิน
89
นายชาคริต ขันการไถ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานสื่อการเรียนการสอน
90
•
นางสาวสุภาพร เบ็ญจมาคม • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานประชาสัมพันธ์
91
•
นางดอกเอื้อง แสงชนินทร์รัตน์ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานพัสดุ
92
•
นางสาววัลลภา อยู่จันทร์ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานทะเบียน
93
•
นางสาวปัทมา เนินพลับ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานบริหารงานทั่วไป
94
•
นางสาววรินทร์ บุญมี • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย ศูนย์ปฏิบัติการสารสนเทศ
95
•
นางสาวรัตนาภรณ์ วันนา • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานบริหารงานทั่วไป
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
96
•
นางสาวภัททิญา เพ็ชรทูล • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานอาคารสถานที่
97
•
นางนารี บำรุงเมือง • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
98
•
นางสาวพาณี จันทวารินทร์ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
99
•
นางสาวธัญญาภรณ์ สังข์สุวรรณ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
100
•
นางสาวปุณศรี บ่อรุณพันธ์ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน

กำลังแสดงหน้าที่ 1/4 ->
<< 1 2 3 4 >>

ระบบบริหารจัดการงานอาชีวศึกษา :: จัดทำโดยแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ