• กลับสู่หน้าแรก  
• คณะผู้จัดทำ  
 
 
 
   
 
User :
Pass :
           เข้าสู่ระบบ :

 

Address หน้าหลัก ระบบบริหารจัดการบุคลากร (RPMS2007)

ข่าวสารประชาสัมพันธ์จากงานบุคลากร

บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 379 ท่าน
ผู้ที่เข้าสู่ระบบแล้วจะมีเครื่องหมาย • หน้าชื่อ (การเข้าสู่ระบบหมายถึงผู้ใช้งานในระบบเข้าไปอัพเดทข้อมูล ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิด และวุฒิการศึกษา)
ที่ เข้าสู่ระบบ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
1
•
นางสาวอัญชลี คำเพราะ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
2
•
นางสาวปภัสสร คงนิสัย • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
3
•
นางสาวสุนันทวรรณ แตงนวลจันทร์ • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
• เจ้าหน้าที่งาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
4
•
นางสาวอุบลวรรณ สมุทรคีรี • ครูประจำ แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
• ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
• หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
5
•
นางอินทุมา โรจน์รักษ์ • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
6
•
นายเชาว์ ลลิตกิตติกุล • ครูประจำ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
7
นางไอยญารินทร์ รัตนสกุลพงษ์ • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
8
•
นางสาวสุวรรณา ชัยชนะ • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
9
นายโกวิท บุญด้วง • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
10
•
นางสาวไกรษร ยมยิ่ง • ครูประจำ แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
11
•
นางสาวจันทร์เพ็ญ โชติวาณี • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
12
•
นายไพศาล รุ่งเป้า • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาสังคมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่งาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
13
•
นางวิไลพร แก่นแก้ว • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
14
เชษฐ์ ปานสุวรรณ • ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
15
นายจิรพงษ์ ประวันนา • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
16
•
นางสาวสมจินตนา ชวานุชิต • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• เจ้าหน้าที่งาน งานบริหารงานทั่วไป
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
17
•
นางชุลี จันทร์ปรุง • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่งาน งานบริหารงานทั่วไป
18
•
นายมานพ ฉิมมา • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
19
นางสาวจงรักษ์ สุขคำเมือง • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
20
•
หม่อมหลวงศราธิวัฒน์ ชมพูนุท • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
21
•
นางจรรยา เปรมประยูร • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• หัวหน้างาน งานการเงิน
22
•
นางมนชุลี แปลงประวัติ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
23
นางสัญจา ทองยศ • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
24
•
นางเสาวลักษณ์ ฤทธิ์เรืองเดช • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
25
•
นางพรรณี โพธิ์ศรี • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
• ช่วยงาน งานปกครอง
26
•
นางสาวธิดา อินทร์ไร • เจ้าหน้าที่งาน งานบุคลากร
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
27
•
นางสาวพิมพา มโนรถวิทยา • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
28
•
นายกิตติพงษ์ สิทธิเชิงค้า • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
29
•
นางสุพัตรา กรวยสวัสดิ์ • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
30
นายบริวัฒน์ สาหร่าย • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
31
•
นางสมร สุวรรณมนตรี • ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• เจ้าหน้าที่งาน งานบุคลากร
32
•
นางมณฑิชา แช่มเดช • ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
• ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
33
•
นางสาววัลยา บุญหนุน • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
34
•
นางเปมิกา อินทรประดิษฐ • ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
35
•
นายมานิตย์ กฤชเฟื่องฟู • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายวิชาการ
36
•
นางสาวเจนจิรา สวรรค์ตรานนท์ • เจ้าหน้าที่งาน งานการบัญชี
• ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
37
•
นายวิน พุทธนุกูล • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการตลาด
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจค้าปลีก
38
นายยงยุทธ สมกระสิบ • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
39
•
นางศศิญา เจริญสุข • ครูประจำ แผนกวิชาการออกแบบ
40
•
นางรุ่งฤดี ยุทธศาสตร์ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
• ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
41
•
นายกันตภณ นาคภพ • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
42
•
นางเกษมศรี แย้มกลิ่น • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่งาน งานพัสดุ
43
•
นางจิตติมา บุญรอด • ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• เจ้าหน้าที่งาน งานบุคลากร
44
•
นางสาวจิราวรรณ สิริสาริกรณ์ • เจ้าหน้าที่งาน งานประชาสัมพันธ์
• พนักงานราชการ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
45
•
นางเสาวลักษณ์ เปรมัษเฐียร • พนักงานราชการ แผนกวิชาการบัญชี
• ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
46
•
นายวิชาญ ชำนาญรักษา • เจ้าหน้าที่งาน งานอาคารสถานที่
• เจ้าหน้าที่งาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• พนักงานราชการ แผนกวิชาวิจิตรศิลป์
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
47
•
นางวรางคณา แสนยากุล • เจ้าหน้าที่งาน งานทะเบียน
• พนักงานราชการ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
48
•
นายพงษ์ศักดิ์ เส็งหะพันธุ์ • เจ้าหน้าที่งาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
49
•
นางสาวลำใย กาพรัด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องเคลือบ
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องเคลือบ
• ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
50
นางสาวอรณี มีอ่อน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
51
•
นางสรรใจ วงศ์ธนะบูรณ์ • ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
52
•
นางสาวอดิษฐา สังข์ชัย • เจ้าหน้าที่งาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
53
•
นางธัญพร พรสวัสดิ์ • หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
54
•
นางอารีย์ ศรีศักดิ์วรชัย • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
55
•
นางธารทิพย์ ธนะภักดิ์ • เจ้าหน้าที่งาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
• หัวหน้างาน งานพัสดุ
56
•
นายธารา ธนามี • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
57
•
นายศรีรัตน์ สุวรรณมนตรี • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
58
•
นางสาววัชรี อิ่มชื่น • บุคลากรทางการศึกษา งานการเงิน
• เจ้าหน้าที่งาน งานการเงิน
59
นายบุญเลิศ คำนนท์ • ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
60
•
นายวิรัญ วงษ์นิ่ม • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
61
•
นายสมศักดิ์ นิลทอง • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
62
•
นายจัด ปั้นหลี • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
63
•
นางสาววิไล อินทร์ธุรัตน์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
• เจ้าหน้าที่งาน งานทะเบียน
• เจ้าหน้าที่งาน กิจกรรมองค์การ
64
•
นางจันทร์แรม พุทธนุกูล • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• เจ้าหน้าที่งาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
65
•
นางรัตติญา เชตพันธ์ • เจ้าหน้าที่งาน งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
66
•
นางสาวกาญจนา ศรีสุข • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานบริหารงานทั่วไป
67
•
นางสาวธัญญาภรณ์ บุญยืน • เจ้าหน้าที่งาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
• เจ้าหน้าที่งาน งานความร่วมมือ
68
•
นายธีระพงษ์ อยู่สุข • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานประชาสัมพันธ์
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
69
•
นางสาวอรวรรณ จันทร • เจ้าหน้าที่งาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่งาน งานความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่งาน กิจกรรมองค์การ
• พนักงานราชการ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
70
•
นางธีรวรรณ ฉิมมา • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่งาน กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์
71
•
นางวรรณี นิ่มวัฒน์ • ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่งาน งานพัสดุ
72
•
นางสาวอัจฉราพร บุญอาจ • เจ้าหน้าที่งาน งานบุคลากร
• พนักงานราชการ แผนกวิชาสามัญ
73
•
นางเกษร แป้นจันทร์ • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่งาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
74
•
นางสาวดลฤดี สิทธิชัย • บุคลากรทางการศึกษา งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่งาน งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูลระบบ ODIS งานพัสดุ
75
นางสุดใจ เกตุเดชา • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
76
•
นางอุมาพร แขดอน • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
77
•
นายศุภชัย แย้มชัยศรี • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• เจ้าหน้าที่งาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่งาน งานประชาสัมพันธ์
• ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
78
•
นางสุทธิรัตน์ โมราราย • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
79
•
นายคงคมสัน ริมสีม่วง • เจ้าหน้าที่งาน งานอาคารสถานที่
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
80
•
นางสาวอุไร เจติยวรรณ • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่งาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
81
•
นางสาวสาวิตรี ขูดอกไม้ • เจ้าหน้าที่งาน กิจกรรมองค์การ
• ครูประจำ แผนกวิชาการออกแบบ
82
•
นางมะลิ นุ่มสกุล • ลูกจ้างประจำ งานวิทยบริการและห้องสมุด
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
83
•
นางนิศานาถ เขียวทอง • เจ้าหน้าที่งาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
84
•
นายอภิวัฒน์ อาจองค์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• เจ้าหน้าที่งาน งานความร่วมมือ
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
85
•
นางสาววัลลภา อยู่จันทร์ • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานทะเบียน
86
นางสาวสุกานดา สงเนย • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
87
•
นางนารี บำรุงเมือง • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
88
•
นางสาวพาณี จันทวารินทร์ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
89
•
นางสาวธัญญาภรณ์ สังข์สุวรรณ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
90
•
นายพรพจน์ โหมดวัฒนะ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
91
•
นางสาวดวงกมล บัวฉ่ำ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานวัดผลและประเมินผล
92
•
นางสาวณัฐพร กลั่นเกษตรวิทย์ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานวางแผนและงบประมาณ
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานความร่วมมือ
93
•
นางสาววรินทร์ บุญมี • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานบริหารงานทั่วไป
94
•
นางสาวรัตนาภรณ์ วันนา • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานบริหารงานทั่วไป
95
นายชาคริต ขันการไถ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานทะเบียน
96
•
นางภิญญามาศ สันติพงศ์รัตนา • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
97
•
นางสาวหนึ่งฤดี ศรีพิรอด • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานการเงิน
98
•
นายสุวิทย์ พรมนา • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานอาคารสถานที่
99
•
นางสาวพิชญาภรณ์ พงศาวลี • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานวางแผนและงบประมาณ
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
100
•
นางสาวชุตินันท์ แสงศรี • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานการบัญชี

กำลังแสดงหน้าที่ 1/4 ->
<< 1 2 3 4 >>

ระบบบริหารจัดการงานอาชีวศึกษา :: จัดทำโดยแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ