• กลับสู่หน้าแรก  
• คณะผู้จัดทำ  
 
 
 
   
 
User :
Pass :
           เข้าสู่ระบบ :

 

Address หน้าหลัก ระบบบริหารจัดการบุคลากร (RPMS2007)

ข่าวสารประชาสัมพันธ์จากงานบุคลากร

บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 381 ท่าน
ผู้ที่เข้าสู่ระบบแล้วจะมีเครื่องหมาย • หน้าชื่อ (การเข้าสู่ระบบหมายถึงผู้ใช้งานในระบบเข้าไปอัพเดทข้อมูล ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิด และวุฒิการศึกษา)
ที่ เข้าสู่ระบบ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
101
•
นางสาวรัตนาภรณ์ วันนา • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานบริหารงานทั่วไป
102
นายชาคริต ขันการไถ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานทะเบียน
103
•
นางสาวหนึ่งฤดี ศรีพิรอด • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานการเงิน
104
•
นายสุวิทย์ พรมนา • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานอาคารสถานที่
105
•
นางสาวพิชญาภรณ์ พงศาวลี • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานวางแผนและงบประมาณ
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
106
•
นางสาวชุตินันท์ แสงศรี • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานการบัญชี
107
•
นางดอกเอื้อง แสงชนินทร์รัตน์ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานพัสดุ
108
•
นายสาธิต พงษ์มุกดา • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
109
•
นางภิญญามาศ สันติพงศ์รัตนา • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
110
•
นายทรงศักดิ์ ประเสริฐสัง • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานทะเบียน
111
•
นางสาวราตรี โยคี • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
112
•
นายกิตติพงษ์ สิทธิเชิงค้า • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
113
•
นายอำนวย สือพัฒธิมา • ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
115
•
นางอธิกัญญ์ นวนเปรม • พนักงานราชการ แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานความร่วมมือ
• ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
116
•
นายอภิวัฒน์ อาจองค์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• เจ้าหน้าที่งาน งานความร่วมมือ
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
117
•
นายณัฐดนัย คงเพชรศักดิ์ • ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
• ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
118
•
นางประนอม พวงบุหงา • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
119
•
นายตรัยภพ บุญรอด • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ครูประจำ แผนกวิชาการออกแบบ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
120
•
นางจีราวัจน์ เดี่ยวตระกูล • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
• ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
121
•
นางสาวสุวรรณา ชัยชนะ • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
122
•
นางสาวพัชรี วัตตะพันธุ์ • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• เจ้าหน้าที่งาน งานบริหารงานทั่วไป
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
123
•
นางเบญจวรรณ พัสสร • ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ช่วยงาน งานทะเบียน
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
124
•
นางมนชุลี แปลงประวัติ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
125
•
นางยอดขวัญ ศรีม่วง • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาไทย
• หัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาไทย
126
•
นายนพดล ธนะภักดิ์ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
127
•
นางสาวอัญชลี คำเพราะ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
129
นายสำเริง ร่มลำดวน • นักการภารโรง งานอาคารสถานที่
130
•
นายสมคิด บุตรสะ • นักการภารโรง งานอาคารสถานที่
131
•
นางหวาน บางเอี่ยม • นักการภารโรง งานอาคารสถานที่
132
นายมนูญ วงษ์นิ่ม • นักการภารโรง งานอาคารสถานที่
133
นางสาวบุญยืน ชูรุด • คนงาน งานอาคารสถานที่
134
นางสาววนิดา มณีจันทร์ • คนงาน งานอาคารสถานที่
135
นายอภิชัย บำรุง • คนงาน งานบริหารงานทั่วไป
136
•
นายมงคล ปั้นหลี • คนงาน งานอาคารสถานที่
137
นายประกิจ หมวกพิกุล • คนงาน งานอาคารสถานที่
138
•
นายประสิทธิ์ เฉลิมสุข • คนงาน งานอาคารสถานที่
139
•
นางน้ำทิพย์ ยังกรุต • คนงาน งานอาคารสถานที่
140
•
นายสมาน เกิดม่วง • คนงาน งานอาคารสถานที่
141
•
นางพยุง พรมส้มซ่า • คนงาน งานอาคารสถานที่
142
•
นายชัยยงค์ จันทร์หอม • คนงาน งานอาคารสถานที่
143
นางทวี เมณฑ์กูล • คนงาน งานอาคารสถานที่
144
นางสำราญ คงเจริญ • คนงาน งานอาคารสถานที่
145
นางสาววไลพร เกตุชีพ • คนงาน งานอาคารสถานที่
146
•
นางวันดี เจริญศิลป์ • คนงาน งานอาคารสถานที่
147
•
นางสาวประทุม เดชนุช • คนงาน งานอาคารสถานที่
148
นายสายันต์ บางเอี่ยม • ยาม งานอาคารสถานที่
149
•
นายสมควร คงเจริญ • ยาม งานอาคารสถานที่
150
•
นายชัยนาต จันทร์อิ่ม • ยาม งานอาคารสถานที่
151
นายปัญญา ไวเหาะ • พนักงานขับรถยนต์ งานพัสดุ
152
•
นายส่งศักดิ์ แสวงพันธ์ • พนักงานขับรถยนต์ งานพัสดุ
153
•
นายพร เมณฑ์กูล • พนักงานขับรถยนต์ งานพัสดุ
154
•
นายบุญมี ประเสริฐสัง • พนักงานขับรถยนต์ งานพัสดุ
155
•
นางสาวไกรษร ยมยิ่ง • ครูประจำ แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
156
•
นายกันตภณ นาคภพ • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
157
•
นายมานพ ฉิมมา • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
158
•
นายศรีรัตน์ สุวรรณมนตรี • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
159
•
นายราม วัฒนสุข • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• เจ้าหน้าที่งาน กิจกรรมองค์การ
• เจ้าหน้าที่งาน งานทะเบียน
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
160
•
นางประพิศ อมรศิลสวัสดิ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานทะเบียน
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
161
•
นายคงคมสัน ริมสีม่วง • เจ้าหน้าที่งาน งานอาคารสถานที่
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
162
•
นายจักรพงศ์ กลิ่นจันทร์ • ช่วยงาน กิจกรรมองค์การ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• พนักงานราชการ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
163
•
นางสาวดรุณี สมุมติ • ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
• เจ้าหน้าที่งาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
164
•
นางวันดี จันทิวาสน์ • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
165
•
นางอินทุมา โรจน์รักษ์ • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
166
•
นายพงศ์เดช ยอดพยุง • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาสามัญ
• หัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
167
•
นางธีรวรรณ ฉิมมา • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่งาน กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์
168
•
นายธีระพงษ์ อยู่สุข • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานประชาสัมพันธ์
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
169
•
นางภัคจิรา อ้นโต • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• เจ้าหน้าที่งาน งานอาคารสถานที่
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชาสังคมศาสตร์
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาสังคมศาสตร์
170
•
นางสาวลำใย กาพรัด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องเคลือบ
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องเคลือบ
• ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
171
•
นางสาวอุบลวรรณ สมุทรคีรี • ครูประจำ แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
• ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
• หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
172
•
นางสมหญิง แสงสีดา • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการตลาด
173
•
นางศุลีพร ใบไพศาล • ครูประจำ แผนกวิชาการออกแบบ
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
174
•
นางอารีย์ ศรีศักดิ์วรชัย • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
175
•
นางกนกพร พิชัย • ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
176
•
นายมานิตย์ กฤชเฟื่องฟู • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายวิชาการ
177
นางสาวดวงฤทัย เนียมรัตน์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
178
นางสาวปนัดดา บุญเกิด • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
179
•
นางสาวพัชรี กาทอง • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
180
•
นางสาวน้ำผึ้ง ช้างเนียม • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
181
•
นางสาวนิลุมล มิ่งมูล • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
182
นางสาววัชราภรณ์ แก้วสมบัติ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
183
นางสาวอุมาภรณ์ นาควงษ์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
184
•
นางสาวประนอม กลับศรี • ย้าย / เกษียณ / ลาออก เกษียณ
185
•
นางสาวจารุนันท์ ฐิตะรัตน์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก เกษียณ
186
•
นางสาวจันทนา จันทร์เขียว • ย้าย / เกษียณ / ลาออก เกษียณ
187
•
นางกนิษฐา พวงบุหงา • ย้าย / เกษียณ / ลาออก เกษียณ
188
•
นายนิพนธ์ วงษ์เมฆินทร์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก เกษียณ
189
นางพรลินี ชัยรัตน์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
190
•
นางเรียม วงษ์นิ่ม • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
191
•
นางศิริกุล สุภิรักษ์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก เกษียณ
192
•
นางปวีณา คีรีทศ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
193
นางสาวชุติมา ต่ายจันทร์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
194
•
นางสาวนาถลัดดา ชมชาติ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
195
•
นางปัณณ์ศจี สุวรรณพฤกษ์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก เกษียณ
196
•
นางหทัยทิพย์ วิบูลย์ศิริรักษ์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
197
•
นางสาวสุมาลี ทิวาพรภานุกูล • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
198
•
นายชัยชนะ สิทธิธูรณ์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
199
•
นางกนกพร ขำจร • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
200
•
นายวิจิตร คำองค์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก

กำลังแสดงหน้าที่ <- 2/4 ->
<< 1 2 3 4 >>

ระบบบริหารจัดการงานอาชีวศึกษา :: จัดทำโดยแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ