• กลับสู่หน้าแรก  
• คณะผู้จัดทำ  
 
 
 
   
 
User :
Pass :
           เข้าสู่ระบบ :

 

Address หน้าหลัก ระบบบริหารจัดการบุคลากร (RPMS2007)

ข่าวสารประชาสัมพันธ์จากงานบุคลากร

บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 381 ท่าน
ผู้ที่เข้าสู่ระบบแล้วจะมีเครื่องหมาย • หน้าชื่อ (การเข้าสู่ระบบหมายถึงผู้ใช้งานในระบบเข้าไปอัพเดทข้อมูล ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิด และวุฒิการศึกษา)
ที่ เข้าสู่ระบบ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
101
•
นางดอกเอื้อง แสงชนินทร์รัตน์ • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานพัสดุ
102
•
นายสาธิต พงษ์มุกดา • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
103
•
นางภิญญามาศ สันติพงศ์รัตนา • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
104
•
นายทรงศักดิ์ ประเสริฐสัง • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานทะเบียน
105
•
นางสาวราตรี โยคี • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
106
•
นายกิตติพงษ์ สิทธิเชิงค้า • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
107
•
นางสาวจริยา อ่ำครอง • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานพัสดุ
108
•
นางสาวอาทิติยา หาญวัง • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานทะเบียน
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
109
•
นายโชคชัย ขจรกสิรัตน์ • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานปกครอง
110
นางสาวสุกานดา สงเนย • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
111
นายกฤษณา เงินบำรุง • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
112
•
นายชัยรัชต์ โพธิ์เพียร • เจ้าหน้าที่ช่วยงานประจำฝ่าย งานบริหารงานทั่วไป
113
•
นางอธิกัญญ์ นวนเปรม • พนักงานราชการ แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานความร่วมมือ
• ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
114
•
นายอภิวัฒน์ อาจองค์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• เจ้าหน้าที่งาน งานความร่วมมือ
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
115
•
นายณัฐดนัย คงเพชรศักดิ์ • ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
• ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
116
•
นางประนอม พวงบุหงา • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
117
•
นายตรัยภพ บุญรอด • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ครูประจำ แผนกวิชาการออกแบบ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
118
•
นางจีราวัจน์ เดี่ยวตระกูล • ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
• ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
119
•
นางสาวสุวรรณา ชัยชนะ • ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
120
•
นางสาวพัชรี วัตตะพันธุ์ • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• เจ้าหน้าที่งาน งานบริหารงานทั่วไป
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
121
•
นางเบญจวรรณ พัสสร • ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ช่วยงาน งานทะเบียน
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
122
•
นางมนชุลี แปลงประวัติ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการเลขานุการ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
123
•
นางยอดขวัญ ศรีม่วง • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาไทย
• หัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาไทย
124
•
นายนพดล ธนะภักดิ์ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
125
•
นางสาวอัญชลี คำเพราะ • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
127
•
นายอำนวย สือพัฒธิมา • ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• ช่วยงาน กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
129
•
นายสมคิด บุตรสะ • นักการภารโรง งานอาคารสถานที่
130
•
นางหวาน บางเอี่ยม • นักการภารโรง งานอาคารสถานที่
131
นายมนูญ วงษ์นิ่ม • นักการภารโรง งานอาคารสถานที่
132
นายสำเริง ร่มลำดวน • นักการภารโรง งานอาคารสถานที่
133
•
นายประสิทธิ์ เฉลิมสุข • คนงาน งานอาคารสถานที่
134
•
นางน้ำทิพย์ ยังกรุต • คนงาน งานอาคารสถานที่
135
•
นายสมาน เกิดม่วง • คนงาน งานอาคารสถานที่
136
•
นางพยุง พรมส้มซ่า • คนงาน งานอาคารสถานที่
137
•
นายชัยยงค์ จันทร์หอม • คนงาน งานอาคารสถานที่
138
นางทวี เมณฑ์กูล • คนงาน งานอาคารสถานที่
139
นางสำราญ คงเจริญ • คนงาน งานอาคารสถานที่
140
นางสาววไลพร เกตุชีพ • คนงาน งานอาคารสถานที่
141
•
นางวันดี เจริญศิลป์ • คนงาน งานอาคารสถานที่
142
•
นางสาวประทุม เดชนุช • คนงาน งานอาคารสถานที่
143
นางสาวบุญยืน ชูรุด • คนงาน งานอาคารสถานที่
144
นางสาววนิดา มณีจันทร์ • คนงาน งานอาคารสถานที่
145
นายอภิชัย บำรุง • คนงาน งานบริหารงานทั่วไป
146
•
นายมงคล ปั้นหลี • คนงาน งานอาคารสถานที่
147
นายประกิจ หมวกพิกุล • คนงาน งานอาคารสถานที่
148
นายสายันต์ บางเอี่ยม • ยาม งานอาคารสถานที่
149
•
นายสมควร คงเจริญ • ยาม งานอาคารสถานที่
150
•
นายชัยนาต จันทร์อิ่ม • ยาม งานอาคารสถานที่
151
•
นายพร เมณฑ์กูล • พนักงานขับรถยนต์ งานพัสดุ
152
•
นายบุญมี ประเสริฐสัง • พนักงานขับรถยนต์ งานพัสดุ
153
นายปัญญา ไวเหาะ • พนักงานขับรถยนต์ งานพัสดุ
154
•
นายส่งศักดิ์ แสวงพันธ์ • พนักงานขับรถยนต์ งานพัสดุ
155
•
นางสาวไกรษร ยมยิ่ง • ครูประจำ แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
• หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการเงินและการธนาคาร
156
•
นายกันตภณ นาคภพ • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RQTY
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPKS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLIB
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
157
•
นายมานพ ฉิมมา • หัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
158
•
นายศรีรัตน์ สุวรรณมนตรี • ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
159
•
นายราม วัฒนสุข • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• เจ้าหน้าที่งาน กิจกรรมองค์การ
• เจ้าหน้าที่งาน งานทะเบียน
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
160
•
นายจักรพงศ์ กลิ่นจันทร์ • ช่วยงาน กิจกรรมองค์การ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• พนักงานราชการ แผนกวิชาเทคโนโลยีการถ่ายภาพแลวีดีทัศน์
161
•
นางสาวดรุณี สมุมติ • ครูประจำ แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
• เจ้าหน้าที่งาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาผ้าและเครื่องแต่งกาย
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
162
•
นางประพิศ อมรศิลสวัสดิ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานทะเบียน
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
163
•
นายคงคมสัน ริมสีม่วง • เจ้าหน้าที่งาน งานอาคารสถานที่
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการออกแบบ
• ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ผู้ช่วยผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
164
•
นางวันดี จันทิวาสน์ • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
165
•
นางอินทุมา โรจน์รักษ์ • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
166
•
นายพงศ์เดช ยอดพยุง • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาสามัญ
• หัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
167
•
นางธีรวรรณ ฉิมมา • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• เจ้าหน้าที่งาน กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์
168
•
นายธีระพงษ์ อยู่สุข • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• เจ้าหน้าที่งาน งานประชาสัมพันธ์
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชามนุษยศาสตร์
169
•
นางภัคจิรา อ้นโต • ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• ผู้กำกับลูกเสือ-เนตรนารี กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี
• เจ้าหน้าที่งาน งานอาคารสถานที่
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชาสังคมศาสตร์
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาสังคมศาสตร์
170
•
นางสาวลำใย กาพรัด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องเคลือบ
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาเทคโนโลยีเครื่องเคลือบ
• ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
171
•
นางสาวอุบลวรรณ สมุทรคีรี • ครูประจำ แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
• ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
• หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
172
•
นางสมหญิง แสงสีดา • ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการตลาด
173
•
นางศุลีพร ใบไพศาล • ครูประจำ แผนกวิชาการออกแบบ
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาการออกแบบ
174
•
นางอารีย์ ศรีศักดิ์วรชัย • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
• หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
• ผู้ช่วยหัวหน้ากลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
• ครูประจำกลุ่มวิชา กลุ่มวิชาภาษาต่างประเทศ (ภาษาอังกฤษ)
175
•
นางกนกพร พิชัย • ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
• ครูปกครองแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชา แผนกวิชาอุตสาหกรรมโลจิสติกส์
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
176
•
นายมานิตย์ กฤชเฟื่องฟู • ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
• ผู้แทนฝ่าย ฝ่ายวิชาการ
177
Miss Guo Lu • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
178
•
นางสาวกมลมารดา ดวงทอง • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
179
•
นางสาวรุ่งนภา พุทธวงค์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
180
•
นางสาวจุไรพร ผิวผ่อง • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
181
•
นางสาวอัจฉรา โพธิ์แจ่ม • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
182
•
นายศุภวิชญ์ ตามถิ่นไทย • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
183
•
นางสาวณัฐนิดา อำรุง • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
184
•
นางสาวบุษยมาศ ตั้งกิจลดาวัลย์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
185
•
นายกานต์ บุตรลพ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
186
•
นางสาวน้ำเพชร ดีศรี • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
187
•
นางสาววาสนา อาจสาริกิจ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
188
นางสาวรุ่งนภา เย็นภิรมย์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
189
•
นางสาวณัฐนิชา ภู่ระโหง • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
190
นายพัทธพล ฟุ้งจันทึก • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
191
•
ว่าที่ ร.ต.กฤษณะ ไกรสร • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
192
•
นางสาวหัสญา ผูกพันธ์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
193
•
นายจรูญ เกตุทับทิม • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
194
•
นางโชติกา พัฒนศิริ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก เกษียณ
195
นางสาวสิริกุล จรูญพัฒนพงศ์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
196
นายสิงหา ทั่งหิรัญ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก
197
•
นางสาววราภรณ์ วงบุตดี • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
198
•
นางสาวทัศนัย ศิริยุทธ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
199
นางสาวอรอุมา วรานุสาสน์ • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ย้าย
200
Mr.Asim Baris Orses • ย้าย / เกษียณ / ลาออก ลาออก

กำลังแสดงหน้าที่ <- 2/4 ->
<< 1 2 3 4 >>

ระบบบริหารจัดการงานอาชีวศึกษา :: จัดทำโดยแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ